Học Online _ Học giỏi hơn mỗi ngày
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Học Online _ Học giỏi hơn mỗi ngày

Giới thiệu : HỌC - HỌC NỮA - HỌC MÃI

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Học tiếng Anh TOEIC tại nhà hiệu quả

Go down 
Tác giảThông điệp
yen1297

Học tiếng Anh TOEIC tại nhà hiệu quả Empty
Bài gửiTiêu đề: Học tiếng Anh TOEIC tại nhà hiệu quả   Học tiếng Anh TOEIC tại nhà hiệu quả I_icon_minitimeMon Apr 02, 2018 6:34 pm

TOEIC là chứng chỉ tiếng Anh tiêu chuẩn quốc tế có chi phí thi thuộc loại thấp nhất hiện nay mà lại được công nhận ở rất nhiều nước trong đó có Việt Nam. Bạn nào muốn có bằng TOEIC điểm kha khá trở lên cũng phải tốn biết nhiều công sức và tiền của để tự học hoặc đến trung tâm ôn thi TOEIC.

Mình biết cũng có nhiều bạn đang phân vân không biết nên bắt đầu từ đâu và học luyện thi ở đâu thì hiệu quả. Các bạn yên tâm, mình biết có một web học thi TOEIC rất hay đó là GiaSuToeic.com.

Trang web Gia sư Toeic tích hợp rất nhiều bài học khác nhau từ ngữ pháp đến từ vựng, và có kho đề thi khổng lồ luôn. Điều mình thích nhất ở chương trình học này là sau mỗi bài tập thì bạn sẽ biết được đáp án đúng và đặc biệt là luôn có phần dịch nghĩa và giải thích rất là chi tiết, giúp bạn tiết kiệm được thời gian đáng kể khi học TOEIC online.

Học tiếng Anh TOEIC tại nhà hiệu quả Uz8OFls

Phần học từ vựng được dựa trên Bộ 600 Từ Vựng Toeic nổi tiếng của Baron, được chia làm 50 chủ đề phổ biến nhất trong đề TOEIC. Phần Ngữ pháp thì được tổng hợp thành 17 chủ đề từ căn bản đến nâng cao giúp bạn nắm vững kiến thức để học thi TOEIC thật chắc.

Hơn nữa, bạn còn được làm nhiều đề thi thử Toeic để làm quen với dạng đề cũng như là đánh giá trình độ của mình nữa.

Học tiếng Anh TOEIC tại nhà hiệu quả
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chia sẻ phương pháp học ngữ pháp tiếng Anh hiệu quả mà mình đã áp dụng
» Làm sao để luyện TOEIC cấp tốc hiệu quả?
» Làm sao để luyện TOEIC cấp tốc hiệu quả?
» Cách luyện thi TOEIC online hiệu quả
» TOEIC 4 kỹ năng - những điều bạn cần tìm hiểu trước khi đăng ký thi